Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất mặt phố xuân diệu view ôm trọn hồ tây - building 6 tầng thang máy 2 thoáng trước sau

Ngày đăng: 25/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÙNG NỔ ĐẲNG CẤP MẢNH ĐẤT VÀNG SIÊU HIẾM MẶT PHỐ KHU TÂY HỒ - XUÂN DIỆU - NGHI TÀM - VP KINH DOANH - HOMESTAY ĐỈNH CỦA ĐỈNH- HÀNG XÓM SHERATON SANG TRỌNG

Diện tích : 200m2 x 6 tầng thang máy
Mặt tiền : 8m
Giá chào bán : 200 tỷ ( thương lượng mạnh )

Buiding mặt phố khu Tây Hồ - Xuân Diệu, vị trí đắc địa view Hồ Tây, cơ hội duy nhất để sở hữu siêu siêu phẩm.

Thiết kế 6 Tầng ( 5 nổi + 1 hầm )
Tầng 1 : Hầm để xe , bar cafe nhà hàng
Tầng 2 : thông sàn kinh doanh VP
Tầng 3,4,5 : Mỗi tầng chia 4 Phòng khép kín

Nhà đang hoàn thiện vào đồ nội thật và các hạng mục khác

Sổ đỏ vuông đẹp , sẵn sàng giao dịch ngay

Xem thêm

Liên hệ:

091 120 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

200 tỷ

210 m²
952,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất mặt phố xuân diệu view ôm trọn hồ tây - building 6 tầng thang máy 2 thoáng trước sau - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.