Tin đăng đã hết hạn.

225 tỷ có ngay siêu phẩm apartment đẳng cấp - Tây Hồ DT 650m2 9T MT 20m lô góc dòng tiền 400tr/th

Ngày đăng: 16/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

225 tỷ có ngay siêu phẩm apartment đẳng cấp - Tây Hồ DT 650m2 9T MT 20m lô góc dòng tiền 400tr/tháng.

- Vị trí:
+ Khách sạn nằm ở vị trí đắc địa nhất Quận Tây Hồ, Nhà có vị trí cực đẹp, toạ lạc trong ngõ to ô tô 45 chạy vi vu. Nhà cách phố đúng 5m. Đứng mặt phố nhìn rõ toà apartment uy nghi. Đường Tây Hồ tập trung rất nhiều Khách Sạn, nhà hàng nối Xuân Diệu tới khu đô thị cao cấp Quảng An. Tiện ích xung quanh ngập tràn, tập trung lượng du khách Quốc Tế rất lớn.

- Thiết kế: 1 hầm 8 nổi mang phong cách Châu Âu.

+ Toàn bộ nội thất nhập khẩu và thiết kế theo phong cách Hoàng Gia Anh.
+ Tầng Hầm rất rộng để xe máy của du Khách.
+ Tầng 1: Sân vườn kinh doanh dịch vụ. Khu sảnh, văn phòng, và 1 phòng dịch vụ cho nhân viên.
+ Từ tầng 2 - 8: Mỗi tầng là 2 căn hộ dịch vụ khép kín đầy.

- Diện tích là 640m2 full thổ cư, đất ở lâu dài! Diện tích xây dựng hơn 400m2 còn lại là sân vườn và nhà hàng.

- Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp giao dịch ngay.

* Liên hệ: Hoàng Anh 0328821292 để được hỗ trợ.

Xem thêm

Liên hệ:

032 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

225 tỷ

650 m²
346,15 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 225 tỷ có ngay siêu phẩm apartment đẳng cấp - Tây Hồ DT 650m2 9T MT 20m lô góc dòng tiền 400tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.