Tin đăng đã hết hạn.

2ty650 nhà sổ riêng Khánh Bình - Tân Uyên

Ngày đăng: 22/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Nhà Khánh Bình gần cầu Khánh Vân
giá 2tỏi650 có thương lượng
- Nhà gồm 3 phòng ngủ. có phòng ngủ dưới - phòng bếp, phòng khách, phòng thờ có có thêm 1 phòng sinh hoạt chung
- sân đậu xe hơi 7 chỏ hoac bán tải đường bê tông trước nhà hơn 5mthông, gần trường gần chợ cách đường nhựa 50m
- Đặc biệt hỗ trợ bank cho khách có nhu cầu
Liên hệ 0369688936 Nhi xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

036 968 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

3 PN, 2 WC
98.3 m²
26,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2ty650 nhà sổ riêng Khánh Bình - Tân Uyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.