Tin đăng đã hết hạn.

Tôi cần bán nhà sổ chung tại TPK13 Tân uyên, bình dương

Ngày đăng: 23/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà sổ chung tân phước khánh tân uyên bình dương nhà lầu trệt diện tích 4x14,5 nhà có 2 phòng ngủ 1 phòng thờ đường rộng vị trí gần đường nhựa lớn khu công nghiệp nam việt trường chợ giá 1 tỷ 170 tr

Xem thêm

Liên hệ:

097 356 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,17 tỷ

2 PN, 2 WC
55 m²
21,27 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi cần bán nhà sổ chung tại TPK13 Tân uyên, bình dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.