Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần bán nhà tại Tân Uyên, Bình Dương, 150m2 có nội thất dọn vào ở ngay. LH: 02743803578

Ngày đăng: 01/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà đã có sẵn nội thất chỉ cần xách vali vào ở ngay, không tốn thời gian setup!
Vị trí gần chợ, khu dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh, buôn bán cực tốt.
Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận.
Cách Trung tâm hành chính chỉ 4.2km.
Cách Trung tâm TP. Thủ Dầu Một khoảng 8.4km.

Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!
Century 21 - The House.
Hotline: 027 4380 3578.
Địa chỉ: Số 6, đường Đồng Khởi, Phường Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Website: https://vietnam.century21.com.tw/vi/trang-chu/

Xem thêm

Liên hệ:

032 891 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 2 WC
150 m²
31,67 triệu/m²
H. Tân Uyên, T. Bình Dương
0

0328917910

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán nhà tại Tân Uyên, Bình Dương, 150m2 có nội thất dọn vào ở ngay. LH: 02743803578 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.