Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 512m2 -thổ cư 300m xã tân vĩnh hiệp,tp tân uyên, tỉnh bình dương.

Ngày đăng: 21/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHỦ NGỘP CẦN BÁN GẤP GẤP TRONG THÁNG XÃ TÂN VĨNH HIỆP, TP TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG.

Diện tích đất: Tổng cộng 512m, kích thước lý tưởng ngang 9,4m x dài 55m.

Thổ cư: 300m, phù hợp xây dựng và sử dụng ngay.

Vị trí chiến lược: Cách đường lớn DT 746 chỉ 200m, gần Khu công nghiệp Sóng Thần 3, thuận tiện cho các kế hoạch mở nhà trọ hoặc xây dựng nhà cho thuê. Khu vực này tập trung nhiều tiện ích như chợ Tân Phước Khánh, và chỉ cách UBND Tân Vĩnh Hiệp chưa đến 1km.

Lợi thế vượt trội:

Thuộc trung tâm thành phố Tân Uyên, một trong những khu vực đang phát triển mạnh mẽ với tiềm năng sinh lời cao.

Giao thông thuận tiện, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, gần chợ, trường học và các tiện ích thiết yếu.

Trong bối cảnh nhà nước đang đẩy mạnh bơm tiền vào nền kinh tế và các kế hoạch sáp nhập Bình Dương, Vũng Tàu, Hồ Chí Minh đang được thảo luận, giá trị bất động sản tại khu vực này được dự báo sẽ tăng mạnh trong thời gian tới, mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn.

Giá bán: 3.99Tỷ. Đây là mức giá quá rẻ cho nhà đầu tư.

Liên hệ : 098 560 8188. Để được xem đất và biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 560 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

512 m²
7,79 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 512m2 -thổ cư 300m xã tân vĩnh hiệp,tp tân uyên, tỉnh bình dương. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.