Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Đường 476, Tân Uyên, Bình Dương giá siêu hời 6,3 tỷ, 230m2

Ngày đăng: 07/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Đường 476, Phường Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương với diện tích 230m2. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để kinh doanh hoặc sinh sống. Điểm nổi bật: - Mặt tiền rộng 5m, thích hợp cho các hoạt động kinh doanh sầm uất. - Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho việc di chuyển bằng ô tô. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. Địa điểm xung quanh: - Gần công viên phường Uyen Hưng và công viên thành phố Tân Uyên, mang lại không gian xanh mát. - Thuận tiện đến siêu thị Bách Hóa Xanh, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Gần trường ngoại ngữ Việt Úc, thuận lợi cho việc học tập. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn nhà này qua số điện thoại 0908039905 hoặc liên hệ với Anh Lộc. Không bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà lý tưởng tại vị trí đắc địa này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 803 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

230 m²
27,39 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 476, P. Hội Nghĩa, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
AL

Anh Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Đường 476, Tân Uyên, Bình Dương giá siêu hời 6,3 tỷ, 230m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.