Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 lầu đang cho thuê 12tr/tháng giá 2ty550 nhà 4PN kcn nam tân uyên mở rộng bình dương

Ngày đăng: 04/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU UYÊN HƯNG, TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG ĐANG CHO THUÊ 12TR/ THÁNG Thông tin chi tiết: Diện tích: 4.5 x 18m, thổ cư 100% Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, gồm 3 phòng ngủ, phòng thờ, 3 WC Có sân đậu ô tô 7 chỗ, tặng nội thất cơ bản Mặt tiền đường nhựa 17m Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ Vị trí & Tiện ích: Gần bệnh viện Tân Uyên Sát KCN Nam Tân Uyên Cách chợ Quang Vinh 3, trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển Tiện ích xung quanh đầy đủ, dân cư sầm uất. Giá bán: 2,55 tỷ Hiện đang cho thuê: 12 triệu/tháng Hỗ trợ vay ngân hàng hơn 2 tỷ Liên hệ: Zalo 0968687576 Em Thắng để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

096 868 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

4 PN, 3 WC
81 m²
31,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Nam Tân Uyên, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TT

Trần Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 lầu đang cho thuê 12tr/tháng giá 2ty550 nhà 4PN kcn nam tân uyên mở rộng bình dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.