Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 2PN 176m2 tại Tân Phước Khánh, 5,7 tỷ, Bình Dương

Ngày đăng: 04/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 1 tầng, 2PN, 2WC, hướng Nam, mặt tiền 5m, ngõ rộng 10m, pháp lý đầy đủ. Nội thất cơ bản, sẵn sàng để ở. Sống thoải mái với không gian rộng rãi và tiện nghi. + Địa chỉ: Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương + Diện tích: 176m2 + Giá: 5,7 tỷ VND Mặt tiền đẹp, thích hợp cho kinh doanh. Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi. Nằm gần siêu thị Bách Hóa Xanh, dễ dàng mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay Nhà đất thắng lợi qua số 0372574986 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

037 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

2 PN, 2 WC
176 m²
32,39 triệu/m²
u

user4521657

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 2PN 176m2 tại Tân Phước Khánh, 5,7 tỷ, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.