Tin đăng đã hết hạn.

Nhà trọ 879m2 - 40 phòng kín - thu nhập 50 tr /tháng - giá 9,99 tỷ, lời ngay khi mua

Ngày đăng: 23/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Vị trí vàng: Liền kề KCN Sóng Thần 3, gần trung tâm hành chính TP Mới Bình Dương; khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao. + Diện tích: 879,6m² (ngang 12m x dài 74m), gồm 40 phòng trọ và 1 kiot, hiện đang cho thuê kín phòng. + Kết cấu: Thoáng mát, có 2 lối thoát hiểm, mái che kiên cố, hạ tầng đầy đủ. + Dòng tiền hiện tại: Thu nhập 50 triệu/tháng (~600 triệu/năm), mang lại nguồn thu ổn định, thu hồi vốn nhanh. + Tiềm năng đầu tư: Khu vực tập trung đông công nhân, chuyên gia; giá đất tăng đều, khả năng sinh lời cao, giữ tài sản lâu dài. + Pháp lý: Sổ riêng, sang tên ngay, đảm bảo an toàn đầu tư. + Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay hôm nay để xem trực tiếp và chốt giá tốt trước khi người khác sở hữu!

Xem thêm

Liên hệ:

091 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

9,99 tỷ

3 PN, 3 WC
879.6 m²
11,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Tân Vĩnh Hiệp, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
HN

Hồng Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà trọ 879m2 - 40 phòng kín - thu nhập 50 tr /tháng - giá 9,99 tỷ, lời ngay khi mua - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.