Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 653/19 Quang Trung Gò Vấp, giá siêu tốt, rẻ hơn thị trường 30%, gọi ngay 0949766228 Mr Hải

Ngày đăng: 31/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn nhà hẻm 653/19 Quang Trung, P.11, Gò Vấp Vị trí siêu đẹp, hẻm 12m, 2 xe tải tránh, tien5 kinh doanh mọi ngành nghề HÃY GỌI NGAY: 0949766228 Mr Hải để biết thế mạnh căn nhà, xem sổ vả đặc biệt là qui hoạch Gò Vấp mới nhất 2025 DT đất siêu đẹp: ngang 4.5m x 18m Diện tích sàn: 95.2m² Kết cấu: 2 tầng, 4PN, 2WC, có ban công Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay Khu dân cư an ninh, gần chợ, trường học, siêu thị Giá bán siêu tốt, rẻ hơn thị trường 30%, chỉ 9.5 tỷ (thương lượng chính chủ) HÃY GỌI NGAY: 0949766228 Mr Hải để biết thế mạnh căn nhà, xem sổ vả đặc biệt là qui hoạch Gò Vấp mới nhất 2025 Chuyên viên tư vấn đầu tư BĐS chuyên nghiệp & nhiệt tình nhất Quả Đất Hợp tác vui vẻ ACE môi giới Nhận kí gửi mua bán nhanh nhà Gò Vấp

Xem thêm

Liên hệ:

094 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

4 PN, 3 WC
95 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu dân cư Hill Land 19, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
lh

lê thanh hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 653/19 Quang Trung Gò Vấp, giá siêu tốt, rẻ hơn thị trường 30%, gọi ngay 0949766228 Mr Hải - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.