Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 4PN, 4WC, 35m2 tại Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, 5,6 tỷ

Ngày đăng: 18/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại địa chỉ 374/6/8 Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái.

+ Diện tích 35m2, thiết kế 2 tầng, phù hợp cho gia đình nhỏ.
+ Có 4 phòng ngủ và 4 toilet, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
+ Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt.
+ Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho xe hơi.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng, đảm bảo an tâm cho giao dịch.

Điểm nổi bật của căn nhà này là không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và có phong thủy tốt, tạo điều kiện cho cuộc sống an yên. Thêm vào đó, với vị trí này, việc di chuyển đến các khu vực xung quanh rất thuận tiện, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, mang lại sự tiện lợi cho cư dân trong việc tiếp cận các dịch vụ thiết yếu.

Để biết thêm thông tin chi tiết về căn nhà này, vui lòng liên hệ Hoàng yến qua số điện thoại 0389822929.

Xem thêm

Liên hệ:

038 982 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

4 PN, 4 WC
35 m²
160 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Newtown 8, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
Hy

Hoàng yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 4PN, 4WC, 35m2 tại Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, 5,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.