Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng khách sạn 3* view biển - giá đầu tư 135 tỷ

Ngày đăng: 15/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng khách sạn 3* view biển - giá đầu tư 135 tỷ.
19 Hoàng Sa.
+ Diện tích 226m2 ngang 10m với 14 tầng gồm 67 phòng có 2 căn hộ.
+ Đầy đủ tiện ích 2 hồ bơi, bar tầng thượng, nhà hàng.
+ Vị trí view biển cực đẹp xung quanh các khách sạn 4*, 5*.
+ Hiện đang cho bên thứ 3 thuê 250 triệu/tháng và tăng 10% (bên thứ 3 vận hành dòng tiền 650 triệu/tháng).

Xem thêm

Liên hệ:

094 451 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

135 tỷ

226 m²
597,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
14
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Hill Land 19, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TT

Thanh Tâm Trương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng khách sạn 3* view biển - giá đầu tư 135 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.