Tin đăng đã hết hạn.

Nhà chính chủ cần bán 69/27/38 lê văn thọ, p8, gò vấp

Ngày đăng: 22/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm tại vị trí đắc địa, nhà riêng 69/27/38 Đường Lê Văn Thọ, Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh .
Bán kính 1km
* Trường mầm non Vàng Anh - Đúng tuyến
*Trường tiểu học Chi Lăng - Đúng tuyến
* Trường THCS Nguyễn Du - Đúng tuyến
*Trường THPT Nguyễn Công Trứ.
* Công viên Làng Hoa.
*Siêu thị Coopmart.
*BV Gò Vấp.
Công năng: Chủ để lại máy nước nóng năng lượng mặt trời, 2 máy lạnh, bàn ghế sopha phòng khách...
- 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát +
- 2 phòng tắm
- Mặt tiền rộng 4m. phía trước hông nhà, riêng tư, để xe thoải mái...
- Hướng cửa chính và ban công đều hướng Bắc, nhà luôn mát mẻ, ...
- Ngõ rộng 3.2m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua +

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn nhà này qua số điện thoại 0949675733 liên hệ Anh Đỉnh. Không bỏ lỡ cơ hội sở hữu một căn nhà đẹp với giá cả hợp lý! GIÁ THƯƠNG LƯỢNG CHO KHÁCH THIỆN CHÍ

Xem thêm

Liên hệ:

094 967 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,86 tỷ

2 PN, 2 WC
48 m²
101,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Newtown 8, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương

Anh Đỉnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà chính chủ cần bán 69/27/38 lê văn thọ, p8, gò vấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.