Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà riêng 9, Tân Bình, HCM, 4,6 tỷ, 35m2, hàng hiếm tại khu vực

Ngày đăng: 29/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh, với diện tích 35m2, 3 tầng, 2PN, 2WC.

+ Giá: 4,6 tỷ VND.
+ Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường.
+ Hướng cửa chính: Đông.

Nổi bật với phong thủy tốt, nhà ở trong khu vực yên tĩnh, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch cho người mua.

Xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện Thống Nhất, siêu thị thực phẩm sạch Lekhamart, và các công viên lớn, tạo không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ ngay Như Ý qua số 0933151728 để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 315 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
35 m²
131,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Newtown 9, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương

Như Ý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng 9, Tân Bình, HCM, 4,6 tỷ, 35m2, hàng hiếm tại khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.