Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Đông An - Cát Bi - Hải Phòng

Ngày đăng: 04/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: 19 Đông An - Cát Bi.

Hàng kịch độc.
bán nhà 3 tầng mặt ngõ Đông An - Cát Bi cách TĐC Sao Đỏ chỉ 100m.
Diện tích: 41m2 (ngang 6,3m).

Hướng Tây Nam (Tây tứ trạch).

Công năng: Phòng khách, 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng bếp, phòng thờ, sân phơi, sân cổng, tặng full nội thất mới (giường, tủ quần áo, bàn học kệ sách, bàn phấn, tủ bếp, sofa phòng khách, 3 điều hoà, 2 nóng lạnh, thiết bị vệ sinh, vách tivi lam sóng).

Đỗ cách nhà 40m, có gara ngay đầu ngõ.
Vị trí: Ngõ trước nhà gần 3m, từ nhà thẳng tắp 40m ra mặt đường, dân cư đông đúc sầm uất, xung quanh tiện ích vô vàn chợ trường đầy đủ.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá chỉ 2tỷ850 có TT (Nhà đối diện trả 3 tỷ chủ không thèm bán).

Xem thêm

Liên hệ:

035 347 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

3 PN, 3 WC
41 m²
69,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Hill Land 19, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Đông An - Cát Bi - Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.