Tin đăng đã hết hạn.

Hoa Hồng 30tr gởi ACE bán phụ. Bán nhà hẻm 1135/17/19 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Q7. Sổ Hồng Chung

Ngày đăng: 06/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Diện tích đất : 3,3m x 9,3m
- Nhà 1 lầu kiên cố 02 PN,02WC
- Hẻm trước nhà 3m rộng rãi, ô tô đậu cách nhà 20m, ra chợ Phú Thuận 200m
- Pháp lý sổ hồng chung, mua bán ký Vi Bằng
- Giá : 1 tỷ 520 triệu bớt lộc
- Liên hệ xem nhà : 0909 670 677

Xem thêm

Liên hệ:

090 967 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,3m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

2 PN, 2 WC
31 m²
49,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu dân cư Hill Land 19, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
LT

Lê Sơn Tây

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoa Hồng 30tr gởi ACE bán phụ. Bán nhà hẻm 1135/17/19 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Q7. Sổ Hồng Chung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.