Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhà cấp 4, kiên cố cứng cáp (xã Tân Phước Tây - Tân Trụ - Long An)

Ngày đăng: 01/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà cấp 4 siêu đẹp mới xây xong. Giá chỉ 1 tỷ 550 triệu. Thuộc xã Vàm Cỏ. (Tân Phước Tây, Tân Trụ, Long An). Mặt tiền đường bê tông Nguyễn Thị Cần. Diện tích đất 8m x 20m thổ cư. Nhà gồm 1 phòng khách siêu rộng, 2 phòng ngủ, 2 toilet (1 toilet trong phòng), bếp, phòng ăn, có sân trước và sân hông. Khu vực đông dân cư, nhà san sát nhau. Đặc biệt, sát bên đường nhựa HL Bần Cao, gần đường động lực ĐT 827E. Cam kết nhà cất chắc chắn, vật tư đạt chất lượng, được thi công bởi nhà thầu 20 năm trong nghề. Xin liên hệ: 0779737589

Xem thêm

Liên hệ:

077 973 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2,5m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

2 PN, 2 WC
160 m²
9,69 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhà cấp 4, kiên cố cứng cáp (xã Tân Phước Tây - Tân Trụ - Long An) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.