Bán Toà nhà 302-304 Vườn Lài ,Quận Tân Phú. DT:26x54m2. CN:1.500m2 -HDT:350tr/Th -Giá: 220tr/m2

Ngày đăng: 23/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN Nhà Mặt Tiền 302-302A-304-304A VƯỜN LÀI, P. Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú. DT : 26mx54,1m2 . CN: 1.500m2 Hiện trạng : 2 lầu đang cho thuê 350Tr/th. - Vị trí cực đẹp, trục đường chính thông ra Luỹ Bán Bích, Văn Cao, Tân Hương... Kế bên Toà nhà chung cư, kế toà nhà hàng tiệc cưới mới xây dựng 3 hầm 12 lầu. Bán Giá :220tr/m2 Liên hệ: 0938376998 Minh Phương

Xem thêm

Liên hệ:

093 837 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

330 tỷ

1.500 m²
220 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Hiền

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Toà nhà 302-304 Vườn Lài ,Quận Tân Phú. DT:26x54m2. CN:1.500m2 -HDT:350tr/Th -Giá: 220tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.