Bán nhà hẻm xe hơi chợ Tân Hương - ngang khủng 6m (83.5m2) - SHR - chỉ 7.48 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Quận Tân Phú - Chợ Tân Hương - dòng tiền khủng - ngang lớn 6m (83.5m2) - hẻm xe hơi đổ cửa - được phép xây 6 tầng - SHR - chỉ 7.48 tỷ (TL). - Vị trí đẹp đường trước nhà rộng 4m, ô tô ra vào thoải mái. - Diện tích 6x13.9m. - Hiện trạng nhà cấp 4, tiện xây sửa. - Lộ giới 6m được phép xây tới 6 tầng (chủ tặng sẵn GPXD xây CHDV). Lợi thế cực mạnh. - Nhà 2 mặt thoáng vĩnh viễn cực kỳ giá trị. - Ngang 6m dễ thiết kế mỗi tầng 4 phòng cho thuê, Khu vực đã có sẵn CHDV, giá thuê 5 - 5.5tr/phòng. Bài toán dòng tiền rõ ràng. - Xây tối ưu khai thác ngay. - Nhu cầu thuê cao, tỷ lệ lấp phòng tốt. - Chưa tới 90tr/m2. Phân khúc này tại Tân Phú gần như không còn sản phẩm thay thế. Giá chào chỉ 7 tỷ 480 triệu (còn thương lượng).

Xem thêm

Liên hệ:

090 292 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà hẻm xe hơi chợ Tân Hương - ngang khủng 6m (83.5m2) - SHR - chỉ 7.48 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.