Bán gấp tòa nhà văn phòng mặt tiền Nguyễn Xuân Khoát Tân Phú

Ngày đăng: 21/05/2026

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp tòa nhà văn phòng mặt tiền Nguyễn Xuân Khoát Tân Phú Vị trí đắc địa, tuyến đường kinh doanh sầm uất, phù hợp khai thác đa ngành nghề. Diện tích: 8m x 18m Diện tích công nhận: 165.5m² - Sàn: 879.3m2 Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, sân thượng. Trang bị sẵn: Thang máy, hệ thống PCCC đầy đủ Công năng phù hợp: Tòa nhà văn phòng, thẩm mỹ viện, ngân hàng, khách sạn, Spa, trung tâm đào tạo, Đang cho thuê 70 triệu/tháng Giá bán: 35 tỷ (thương lượng) Liên hệ: 0931613913 ************************************* Ngoài căn này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu Giá tốt tại khu vực quận, nhiều căn chờ chủ mới. Vui lòng liên hệ CTY BĐS Gia Hưng Phong Địa chỉ 443 Lê Đại Hành P.11 Quận 11 Số di động 0931613913 0931613913 Chúng tôi chuyên Nhận ký gửi mua bán nhà đất Nhận tìm kiếm nhà đất theo yêu cầu Nhận hoàn tất các thủ tục pháp lý nhà đất. Liên tục tuyển dụng nhân viên kinh doanh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

35 tỷ

4 PN, 4 WC
165.5 m²
211,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Xuân Khoát, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
GP

Gia Hưng Phong

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp tòa nhà văn phòng mặt tiền Nguyễn Xuân Khoát Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.