Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà HXH Gò Dầu Tân Phú, 113m2, ngang 8m, dòng tiền 18tr/tháng gần Aeon Mall chỉ 8.3 tỷ

Ngày đăng: 08/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HXH Gò Dầu, Tân Quý, Tân Phú (cho thuê dòng tiền). - Bán nhà HXH Gò Dầu Tân Phú, 113m2, ngang 8m, dòng tiền 18tr/tháng gần Aeon Mall Tân Phú chỉ 8.3 tỷ! - Diện tích: 113m² vuông vức, 9 phòng trọ full khách, khu dân trí cao. - Sổ hồng riêng, không quy hoạch. - Giá 8.3 tỷ (~73tr/m²), thấp hơn thị trường 25%, thanh khoản cực nhanh. Gọi ngay kẻo lỡ nhà thật, dòng tiền thật, ai nhanh thì còn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 977 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà HXH Gò Dầu Tân Phú, 113m2, ngang 8m, dòng tiền 18tr/tháng gần Aeon Mall chỉ 8.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.