Tin đăng đã hết hạn.

Chủ ngộp bán mặt tiền Lê Trọng Tấn, Tân Phú (20x60) - 2323m2 - 2 tầng Chỉ 160 Tỷ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán gấp mặt tiền Lê Trọng Tấn - DT: 20x60m nở hậu 55m công nhận sổ 2323m2 . - Cấp 4 tiện xây mới đang cho thuê 50tr. - Chỉ tiêu xây dựng khu vực hầm 7 tầng. - Vị trí cực đẹp nằm trên 1 trong những tuyến đường lớn nhất quận Tân Phú. - Khu vực kinh doanh cực kỳ sầm uất. - Được xây cao thuận tiện xây tòa nhà VP, Kinh doanh đa ngành nghề... Giá: 160 tỷ TL. LH: 0914949090 Thành Sự.

Xem thêm

Liên hệ:

091 494 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

160 tỷ

2.323 m²
68,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lê Trọng Tấn, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TS

Thành Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ ngộp bán mặt tiền Lê Trọng Tấn, Tân Phú (20x60) - 2323m2 - 2 tầng Chỉ 160 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.