Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 150 triệu/m2 - Mặt tiền Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú - DT: 10x40m - 4 Tầng - giá: 59 tỷ

Ngày đăng: 03/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán nhà mặt tiền Lũy Bán Bích, P. Tân thới hòa, Q. Tân Phú. - Diện tích: 8.5 x 40m. Nở hậu: 12.5m2 - Công nhận: 392m2 - Kết cấu : 4 tầng - Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 8 tầng. - Vị trí: Mặt tiền sáng, đẹp, đường 23m có lề rộng, điện âm toàn tuyến. Nằm cạnh UBND Quận Tân Phú, khu vực tập trung nhiều cao ốc văn phòng, thương hiệu thời trang, ngân hàng... - Giá bán: 59 tỷ. - Liên hệ ngay: 0906716649 Hữu Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

090 671 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

59 tỷ

392 m²
150,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đặng Văn Hữu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 150 triệu/m2 - Mặt tiền Lũy Bán Bích, Q. Tân Phú - DT: 10x40m - 4 Tầng - giá: 59 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.