Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà nhà 3.200m2 sàn ngay Trường Chinh, quận Tân Phú, giá 120 tỷ

Ngày đăng: 01/10/2025

5.4
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 10x65m2

- Công nhận: 610m2 - DTS: 3.200m2

- Kết cấu: Hầm + 7 tầng

- HĐT: 350tr/th

- Phù hợp mua đầu tư giữ tài sản, mua làm VP Đại Diện, Tổng Cty, Thẩm Mỹ Ngân Hàng,Phòng khám, TT ngoại ngữ,..Hoặc mua cho thuê khai thác dòng tiền

- Sổ hồng cá nhân, hoàn công đầy đủ (năm 2023). Sẵn sàng giao dịch ngay trong ngày

- Gía bán: 120 tỷ còn thương lượng khi gặp khách thiện chí

- Liên hệ xem nhà và làm việc chính chủ - 0908.096.483

- Hỗ trợ KH 24/7

- Thông tin thật 100%

Xem thêm

Liên hệ:

090 809 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

120 tỷ

3.200 m²
37,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Trường Chinh, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà nhà 3.200m2 sàn ngay Trường Chinh, quận Tân Phú, giá 120 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.