Tin đăng đã hết hạn.

Bán khuôn đất lớn 1300m2 MT Tân Hương, Tân Phú (25x55m) HĐT 220tr, XD hầm 7 tầng, gấp 71 Tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp nhà mặt tiền Đường Tân Hương, P. Tân Quý, Quận Tân Phú. - Diện tích: 25 x 55m CN 1300m2 đất vuông vức. - Kết cấu nhà: 3 tầng. - CTXD: Hầm 7 tầng. - HĐT: 220tr/tháng - còn 2 năm. - Gía bán nhanh trong tháng : 71 tỷ - Vị trí cực kỳ sầm uất, gần nhà thờ Tân Hương - chợ Tân Hương. - Thuận tiện xây dựng: Trường học, bệnh viện, trụ sở công ty, building,... - LH xem nhà làm việc trực tiếp: 0938255067 Tuấn Anh. - Cám ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

093 825 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

71 tỷ

2 PN
1.300 m²
54,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
HA

Hoàng Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khuôn đất lớn 1300m2 MT Tân Hương, Tân Phú (25x55m) HĐT 220tr, XD hầm 7 tầng, gấp 71 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.