Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 30 tỷ gấp bán mặt tiền kinh doanh Nguyễn Hữu Tiến Tân Phú - 3000m2 ngang khủng 46m

Ngày đăng: 24/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Giảm 30 tỷ mặt tiền kinh doanh Nguyễn Hữu Tiến Tân Phú 3000m2 ngang khủng 46m 220 tỷ. - Diện tích: 3000m2 ngang 46m dài 65m nở hậu tài lộc. - Kết cấu: Hiện chủ vừa ở vừa trồng rau nuôi gà vừa cho thuê - Dòng tiền ổn định 100tr/tháng. - Phù hợp khách mua xây dựng nhà hàng lớn - Building văn phòng - căn hộ cao tầng trung tâm thương mại... - Mặt tiền đường 20m vỉa hè gần 6m giáp Tân Bình vị trí kinh doanh đỉnh buôn bán sầm uất ngày đêm. - Pháp lý: Sổ hồng chính chủ sang tên công chứng ngay. - Giá gấp bán: 220 tỷ thương lượng. - LH Mr Sỹ Đức chuyên nhà mặt tiền và CHDV.

Xem thêm

Liên hệ:

038 634 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 46m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

220 tỷ

5 PN, 4 WC
3.000 m²
73,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Tiến, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ls

lê đức sỹ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 30 tỷ gấp bán mặt tiền kinh doanh Nguyễn Hữu Tiến Tân Phú - 3000m2 ngang khủng 46m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.