Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí góc 2MT Tân Sơn Nhì - Quận Tân Phú, DT 12x19m, hầm 3 tầng, HĐT 250tr, 72 tỷ

Ngày đăng: 22/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà siêu vị trí góc 2MT Tân Sơn Nhì - Quận Tân Phú. - Địa chỉ: Tân Sơn Nhì, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú. - Diện tích: 11,30 x 19m. - Công nhận: 229,3m2. - Hiện trạng: Hầm, 3 tầng. - Hợp đồng thuê: 250tr/tháng. Còn 4 năm. - Giá: 72 tỷ. Liên hệ Nguyễn Liêm 0947991699 Thông tin chính xác - trung thực - không làm mất thời gian khách hàng. Miễn môi giới, quảng cáo - chỉ tiếp khách thiện chí, có nhu cầu mua thực sự.

Xem thêm

Liên hệ:

094 799 ****

Vị trí bản đồ

72 tỷ

229.3 m²
314 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Tân Sơn Nhì, P. Tân Quý, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Thanh Liêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí góc 2MT Tân Sơn Nhì - Quận Tân Phú, DT 12x19m, hầm 3 tầng, HĐT 250tr, 72 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.