Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố Trịnh Đình Trọng, 26 tỷ, 7x21,6m 4 tầng đang cho thuê 55tr/tháng, Tân Phú, HCM

Ngày đăng: 23/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà mặt phố tại đường Trịnh Đình Trọng, phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh với diện tích 151m2, giá bán 26 tỷ VND. + Hiện đang cho thuê 55tr/tháng, năm 2026 lên 60tr/tháng. + Mặt tiền 7m, thích hợp kinh doanh. + Đường vào rộng 20m, dễ dàng cho xe hơi lưu thông. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Nhà có mặt tiền đẹp, phù hợp cho việc kinh doanh, với không gian sống thoải mái. Pháp lý rõ ràng, đảm bảo yên tâm cho người sở hữu. Gần nhà có nhiều tiện ích như bệnh viện quận Tân Phú, công viên nước Đầm Sen, và siêu thị Bách Hóa Xanh, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Hữu Trọng 0909766882

Xem thêm

Liên hệ:

090 976 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

26 tỷ

151 m²
172,19 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trịnh Đình Trọng, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Hữu Trọng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố Trịnh Đình Trọng, 26 tỷ, 7x21,6m 4 tầng đang cho thuê 55tr/tháng, Tân Phú, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.