Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT Tân Kỳ Tân Quý, 9x70, 1 hầm, 4 lầu, đang cho thuê 350tr/t, 99 tỷ

Ngày đăng: 17/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Bán nhà Đường Tân Kỳ Tân Quý,Tân Phú - Địa Chỉ: 77 Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, địa chỉ mới: Phường Tân Sơn Nhì, Tp HCM - Diện tích đất: 609,5m² (9m x 70m) , - Kết cấu: 7 tầng 1 hầm - Vị trí: Mặt Tiền kinh doanh buôn bán rất sầm uất, nhà gần ngã tư Trường Chinh và Cộng Hoà - Hướng: tây - Giá bán: 99 Tỷ thương lượng ------------------------- LH: 0919419468 Mr Thành Phương Thành Real Trụ sở: 356 Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tp HCM CN: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM *Nhận ký gửi mua bán, cho thuê nhà phố, biệt thự, villa, đất nền, tìm nhà theo yêu cầu. *Hỗ trợ miễn phí sang tên đăng bộ tất cả các quận huyện.

Xem thêm

Liên hệ:

091 941 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

99 tỷ

630 m²
157,14 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
P

Phuongthanhreal.vn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Tân Kỳ Tân Quý, 9x70, 1 hầm, 4 lầu, đang cho thuê 350tr/t, 99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.