Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mtkd trịnh đình trọng tân phú - 5 tầng - ngang hiếm 8m - giá 48 tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mã số: #88977 Một trong những căn nhà hiếm có tại quận Tân Phú: mặt tiền 5 tầng, ngang 8m rộng rãi, thang máy hiện đại, tổng diện tích sàn gần 800m² vừa ở, vừa kinh doanh, vừa giữ tiền sinh lời bền vững. Thông tin chi tiết: Kết cấu: 181m², 1 trệt, 3 lầu, sân thượng. Tầng trệt: mặt bằng kinh doanh + gara để xe. Các tầng: mỗi tầng 4 phòng ngủ, 3WC. Sân thượng: phòng thờ + kho, có thể cải tạo thêm không gian. Ưu điểm nổi bật: Ngang 8m cực hiếm tại trung tâm Tân Phú mặt tiền đẹp, thuận tiện mọi loại hình kinh doanh: showroom, spa, trung tâm ngoại ngữ, văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ Khu vực giao thương sầm uất: ngay trục Trịnh Đình Trọng Khuông Việt Kênh Tân Hóa, kết nối nhanh với Tân Bình, Quận 10, Quận 11. Tiện ích liền kề: Trường THCS Huỳnh Văn Chính, THPT Tân Phú, Đại học Văn Hiến, Coopmart, chợ Tân Hương, chuỗi cửa hàng tiện lợi. Đặc biệt: chỉ 5 phút đến Công viên Văn hóa Đầm Sen điểm vui chơi giải trí lớn nhất Sài Gòn. Sổ hồng riêng, chính chủ, cất két tại nhà giao dịch ngay. Liên hệ ngay: Hoàng Phương Xem nhà trực tiếp, gặp chính chủ thương lượng ngay. Không chỉ bán nhà, tôi mang đến sự an tâm cho anh/chị!

Xem thêm

Liên hệ:

078 338 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

48 tỷ

181 m²
265,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trịnh Đình Trọng, P. Phú Trung, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0783388681

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mtkd trịnh đình trọng tân phú - 5 tầng - ngang hiếm 8m - giá 48 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.