Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí đẹp - bán mtkd ngay tân hương, nguyễn suý - ngang khủng 12m, 210m2 vuông - hơn 48tỷ

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

VỊ TRÍ ĐẸP - BÁN MTKD NGAY TÂN HƯƠNG, NGUYỄN SUÝ - NGANG KHỦNG 12M, 210M2 VUÔNG - HƠN 48Tỷ - Diện tích: 12x17,5m vuông đẹp. - Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê kinh doanh. Thuận tiện xây mới đa mục đích. - Vị trí: Cực đẹp, mặt tiền Tân Hương, Nguyễn Suý, gần ngã 4, gần chợ Tân Hương. Vị trí tiềm năng lớn, khu vực tiềm năng tương lai khi liền kề CV lớn nhất HCM đang triển khai, gần Aeon Mall, - Sổ đẹp, tiềm năng rất lớn, đt cho tương lai gần. . THỔ CƯ SÀI THÀNH Mr.Tuấn Anh 0903286078 0903286078 Hỗ trợ TƯ VẤN PHÁP LÝ BĐS Nhà Phố FREE. Hỗ trợ MUA-BÁN BĐS Nhà Phố chính chủ. TIẾP NHẬN-CUNG ỨNG nhà theo nhu cầu. Nói KHÔNG với Nhà Pháp lý chưa rõ ràng. TẬN TÂM - UY TÍN - CHUYÊN NGHIỆP

Xem thêm

Liên hệ:

090 328 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

48,5 tỷ

210 m²
230,95 triệu/m²
P. Tân Quý, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0903286078

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí đẹp - bán mtkd ngay tân hương, nguyễn suý - ngang khủng 12m, 210m2 vuông - hơn 48tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.