Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Tây Thạnh, Q. Tân Phú, 8 tầng 2700m2 sàn, HĐT 5 tỷ/năm, 99.9 tỷ sở hữu ngay

Ngày đăng: 09/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Dòng tiền gần 5tỷ/năm - ngay trung tân Q. Tân Phú. - Sở hữu vị trí đắc địa 2 mặt tiền kinh doanh, không lộ giới quy hoạch. Khuôn đất rộng lớn hiếm có giữa trung tâm thành phố diện tích 409m2 nở hậu đẹp. Kết cấu gồm 1 hầm, 1 trệt, 6 tầng lầu và 1 sân thượng, tổng diện tích sàn gần 2.700 m2. - TS hiện đang đang kinh doanh Karaoke tổng 45 phòng vô cùng hiện đại, sang trọng, đẳng cấp bật nhất Q. Tân Phú. HĐ thuê 10 năm, thời hạn thuê còn 5 năm, mỗi năm tăng giá 2%. - BĐS mặt tiền đường Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, 409m2 xây dựng 8 tầng, DTS 2.700m2, dòng tiền ổn định 5ty/năm. - Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ. Liên hệ lê hỗ trợ xem TS chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

99,9 tỷ

409 m²
244,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tây Thạnh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0939396346

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Tây Thạnh, Q. Tân Phú, 8 tầng 2700m2 sàn, HĐT 5 tỷ/năm, 99.9 tỷ sở hữu ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.