Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà đẹp nhất !!! Mặt tiền Luỹ Bán Bích - Tân Phú (14x30m)6 lầu HĐT: 500tr/th 79 tỷ

Ngày đăng: 08/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán toà nhà đẹp nhất !!! Mặt tiền Luỹ Bán Bích -phường Hoà Thạnh quận Tân Phú (14x30m)6 lầu HĐT: 500tr/th 79 tỷ - Diện tích : 14 x 30m , công nhận đủ - Hiện trạng : 6 lầu - Hợp đồng thuê : 500 triệu/tháng - Giá : 79 tỷ + Vị trí đắc địa : Toà nhà góc mặt tiền sang trọng, vị trí kinh doanh sầm uất. Khách thuê ổn định, dòng tiền cực khủng. Sản phẩm siêu hiếm trên thị trường, đầu tư chắc chắn sinh lời. Liên hệ xem nhà : 0937840428 Em Trinh

Xem thêm

Liên hệ:

093 784 ****

Vị trí bản đồ

79 tỷ

420 m²
188,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Teresa Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà đẹp nhất !!! Mặt tiền Luỹ Bán Bích - Tân Phú (14x30m)6 lầu HĐT: 500tr/th 79 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.