Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 diện tích rộng lộ oto nhà cách chợ Bà Bộ 1Km tặng nội thất 2 máy lạnh

Ngày đăng: 27/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Giá bán 1 tỷ 690 thương lượng. Nhà cấp 4 KDC - 7/13 Nguyễn Văn Linh. Gần trung tâm thương mại Aeon Mall Cần Thơ. - Diện tích 4.35 x 15,63m =66,70m2. - Pháp lý: Thổ cư 100% + GPXD 9. - Lộ giới 4m oto 7 chỗ tới nhà. - Thiết kế: Sân 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 bếp WC. - Vị trí gần ngã 4 lộ mới 40m đường Nguyễn Văn Linh (cách cầu Bà Bộ 1Km). Liên hệ: 0938317288

Xem thêm

Liên hệ:

093 831 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,35m

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

2 PN, 1 WC
66.7 m²
25,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Carillon 7, Đ. Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Mr Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 diện tích rộng lộ oto nhà cách chợ Bà Bộ 1Km tặng nội thất 2 máy lạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.