Tin đăng đã hết hạn.

Vị Trí Vàng! Bán Nhà mặt tiền Thoại Ngọc Hầu góc Thạch Lam - DT: 7.6 X 50 - 3 Tầng - 53 tỷ

Ngày đăng: 20/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà bán góc đường siêu vị trí mặt tiền đường Thoại Ngọc Hầu góc Thạch Lam, phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú. Đường Thoại Ngọc Hầu quy hoạch rất rộng đến 44m, đang có chủ trương xây cầu vượt Hoà Bình - Hương Lộ 2 - Thoại Ngọc Hầu tiềm năng tăng giá khu vực này rất lớn. - Diện tích: 7.6 X 50. - Kết cấu: 3 tầng gồm 31 phòng hiện đang có doanh thu 150tr/tháng. - Pháp lý đầy đủ, rõ ràng, giao dịch ngay. - Hợp đồng thuê: 150 triệu/tháng, thuê tạm có thể lấy nhà bàn giao nhà trống. - Giá: 53 tỷ. Tô Kiệt - Nhà thật - Thông tin thật. Liên hệ: Tô Kiệt 0987887711 để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

53 tỷ

376 m²
140,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Thoại Ngọc Hầu, P. Hiệp Tân, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Tô Văn Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị Trí Vàng! Bán Nhà mặt tiền Thoại Ngọc Hầu góc Thạch Lam - DT: 7.6 X 50 - 3 Tầng - 53 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.