Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ thiện chí ! Bán gấp mặt tiền Lũy Bán Bích-30x40m-CTXD hầm 7 tầng-HĐT 250tr/th- Giá 100 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ thiện chí! Bán gấp mặt tiền Lũy Bán Bích - 30x40m - CTXD hầm 7 tầng - HĐT 250tr/th - Giá 100 tỷ. Nằm vị trí siêu đắt địa, sầm uất đoạn kinh doanh nhà hàng, khách sạn, trung tâm tiệc cưới... Ngay Lũy Bán Bích, đoạn Trịnh Đình Thảo, Kênh Tân Hóa... Khu vực đang được săn đón và giao dịch cực kỳ tốt. Còn duy nhất 1 căn sót lại. Giá bán: 100 tỷ. Liên hệ xem nhà: 0906855057 để được hỗ trợ thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 685 ****

Vị trí bản đồ

100 tỷ

1.200 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phan Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ thiện chí ! Bán gấp mặt tiền Lũy Bán Bích-30x40m-CTXD hầm 7 tầng-HĐT 250tr/th- Giá 100 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.