Tin đăng đã hết hạn.

Bán góc 2 mặt tiền đường Tân Sơn Nhì, Tân Phú vip 82.5 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Góc 2 mặt tiền đường Tân Sơn Nhì Tân Phú. DT: 12m x 19m, nở hậu 230m2 DT sàn 507 m2. Hiện trạng: Hầm + 2 lầu + sân thượng, sổ hồng riêng tại nhà. Đường trước nhà 20m, khu vực sầm uất, tập trung nhiều thương hiệu lớn đường bên hông 10m, sạch đẹp không lộ giới. - Đang có hợp đồng thuê 140 triệu/tháng. Pháp lý rõ ràng chuẩn. Giá: 82.5 tỷ (thương lượng). Lh: 0916844141 Minh Tấn. Miễn tiếp quảng cáo dưới mọi hình thức làm phiền cám ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 684 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

82,5 tỷ

230 m²
358,7 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán góc 2 mặt tiền đường Tân Sơn Nhì, Tân Phú vip 82.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.