Tin đăng đã hết hạn.

763/5/4/29 Trường Chinh, P. Tây Thạnh, giá 5,6 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà chính chủ giá tốt. 763/5/4/29 Trường Chinh, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Diện tích: 4m x 15m 59.9m2. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu. Hẻm 4m thông thoáng xe vào tận nơi. Hướng: Bắc. Giá bán gấp: 5.6 tỷ (thương lượng). Chủ gửi bán pháp lý rõ ràng, hỗ trợ công chứng nhanh. Liên hệ: 0901777379 - Mr Duy. Hoa hông 1% anh em nhận đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 177 ****

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

2 PN, 2 WC
59.9 m²
93,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Carillon 5, Đ. Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901777379

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 763/5/4/29 Trường Chinh, P. Tây Thạnh, giá 5,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.