Tin đăng đã hết hạn.

Lũy Bán Bích - MTKD 2 tầng 21x 40m nở hậu - nguồn thu 500tr/th - bán gấp TL ngay

Ngày đăng: 04/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

MTKD trung tâm Tân Phú 2 tầng, siêu lợi nhuận nguồn thu ổn định gần 500tr/th - vị trí đắc địa ngay Đầm Sen, Q11, Lũy Bán Bích - 21x 40m CN 700m2 ful thổ, nở hậu tài lộc - giá TL mạnh chỉ 72 tỷ. Liên hệ: 0979687690

Xem thêm

Liên hệ:

097 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

72 tỷ

4 PN
700 m²
102,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0979687690

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lũy Bán Bích - MTKD 2 tầng 21x 40m nở hậu - nguồn thu 500tr/th - bán gấp TL ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.