Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí! Góc 2MT Nguyễn Sơn, Tân Phú, 8x23m, trệt + 5 lầu - HĐT: 135 triệu, giá 55 tỷ

Ngày đăng: 27/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Xuất cảnh cần bán gấp nhà siêu vị trí góc 2 mặt tiền Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú. - Diện tích: 8x23m, công nhận: 172m2. - Kết cấu: Trệt + 5 lầu - thang máy. - HĐT: 130 triệu/tháng. - Giá: 55 tỷ. - Vị trí: Góc 2 mặt tiền thoáng, đoạn đẹp nhất đường Nguyễn Sơn, gần ngã tư Thoại Ngọc Hầu - Lũy Bán Bích, sầm uất bậc nhất Tân Phú. Xem nhà ngay liên hệ: 0902977330 Trúc Phương 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 297 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

55 tỷ

172 m²
319,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sơn, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Thanh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí! Góc 2MT Nguyễn Sơn, Tân Phú, 8x23m, trệt + 5 lầu - HĐT: 135 triệu, giá 55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.