Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 MT Luỹ Bán Bích, Tân Phú, DT ngang 10m CN 410m2 nở hậu 19m, 3 tầng giá 135 tỷ

Ngày đăng: 27/07/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 mặt tiền đường Luỹ Bán Bích, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú. Vị trí cực kỳ đắc địa, gần tuyến Metro, khu ngân hàng văn phòng, thích hợp xây dựng cao tầng, mở ngân hàng, khách sạn, tòa nhà văn phòng... Diện tích: 10m x 35m, nở hậu 19m tổng diện tích công nhận 410m2. Kết cấu: 3 tầng kiên cố, khu vực được cấp phép xây dựng 10 tầng. Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay. Tiềm năng: Hiếm có trên thị trường, 2 mặt tiền cực đẹp, không lỗi phong thủy. Giá bán: 135 tỷ (thương lượng chính chủ) vị trí siêu đẹp gần Thoại Ngọc Hầu, Thạch Lam. Liên hệ Tân: 0368268549 để xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

036 826 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

135 tỷ

410 m²
329,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
BT

Bảo Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 MT Luỹ Bán Bích, Tân Phú, DT ngang 10m CN 410m2 nở hậu 19m, 3 tầng giá 135 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.