Tin đăng đã hết hạn.

HÀNG HIẾM! Góc 2 Mặt tiền 523A Luỹ Bán Bích, Tân Phú (12x25m, 4 tầng) HĐ Thuê: 260 tr/th - 50 tỷ

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ nhà ngộp bank hạ giá 15 tỷ bán gấp. - Căn góc 2MT - Địa chỉ: 523A Luỹ Bán Bích, Tân Phú. - Diện tích: 12m x 25m. Công nhận: 300m2 - Kết cấu: 4 tầng. - Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 8 tầng. - Hợp đồng thuê: 260 triệu/tháng. - Giá bán: 50 Tỷ ~ Chỉ 166 triệu/m².

Xem thêm

Liên hệ:

096 965 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

50 tỷ

300 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hà Phúc Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HÀNG HIẾM! Góc 2 Mặt tiền 523A Luỹ Bán Bích, Tân Phú (12x25m, 4 tầng) HĐ Thuê: 260 tr/th - 50 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.