Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà MT Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh 8.5x23m, HĐ thuê cao 120tr/th, giá tốt nhất khu vực chỉ 36 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- MẶT TIỀN LÊ TRỌNG TẤN VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH GIÁ CHỐT CỰC TỐT! - Mặt tiền đường lớn Lê Trọng Tấn, trung tâm phường Tây Thạnh, Tân Phú Trục đường sầm uất, kết nối Trường Chinh CN KCN Tân Bình dân cư đông, tiện ích đầy đủ - Diện tích khủng: 8.5 x 22m Công nhận 190m² - Hiện trạng: 3 tầng kiên cố - HĐ thuê: 120 triệu/tháng, còn 3 năm dòng tiền ổn định - Giá cực tốt: Từ 42 tỷ giảm sâu chỉ còn 36 tỷ chốt nhanh Tính ra chỉ ~189 triệu/m² cho mặt tiền vị trí hiếm quá tốt để sở hữu! - Phù hợp: Đầu tư giữ tài sản, khai thác cho thuê, mở showroom, ngân hàng, văn phòng... Liên hệ ngay Mr HẬU 0901444386 hôm nay để không bỏ lỡ vị trí tiềm năng và giá trị sinh lời vượt trội!

Xem thêm

Liên hệ:

090 144 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà MT Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh 8.5x23m, HĐ thuê cao 120tr/th, giá tốt nhất khu vực chỉ 36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.