Tin đăng đã hết hạn.

Tin thật 100% - siêu ngộp bán nhà mt luỹ bán bích q. tân phú - diện tích 4.200m2 - giá 200 tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Siêu phẩm siêu rẻ quỹ đất mặt tiền Lũy Bán Bích quận Tân Phú. - Diện tích đất: 4.200m2. - Hiện trạng nhà cấp 4. - Chỉ tiêu xây dựng: 2 hầm - 18 tầng. - Phù hợp xây dựng: Dự án chung cư - trường học - bệnh viện đa khoa - trụ sở ngân hàng... - Pháp lý cá nhân. - Giá bán: 200 tỷ - Vị trí: Đắc địa, trục đường thương mại, tập trung nhiều. Ngân hàng - trường học - bệnh viện... - Liên hệ: 0906354537 Trung Hậu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****

Vị trí bản đồ

200 tỷ

4.200 m²
47,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906354537

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tin thật 100% - siêu ngộp bán nhà mt luỹ bán bích q. tân phú - diện tích 4.200m2 - giá 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.