Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền - Lũy Bán Bích, Tân Phú 440m2 giá 63 tỷ hạ về thấp hơn đất nhà nước 53,3 tỷ

Ngày đăng: 14/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền đẹp - đường Lũy Bán Bích, Quận Tân Phú. 440m2 giá 63 tỷ hạ về thấp hơn đất nhà nước 53,3 tỷ. Thông tin chi tiết: Diện tích: 7.5m x 45m, nở hậu 15m thế đất cực đẹp, phong thủy tốt. Khu vực được phép xây dựng: Hầm + 8 lầu rất thích hợp làm building văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ. Hiện trạng: Nhà cấp 4 đang cho thuê thu nhập ổn định 90 triệu/tháng. Vị trí: Mặt tiền đường lớn, sầm uất, giao thông thuận tiện, gần nhiều tiện ích (trung tâm thương mại, trường học, ngân hàng). Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng. Giá bán: 53.5 tỷ (thương lượng chính chủ thiện chí). Liên hệ: [0981753870] để xem nhà và làm việc trực tiếp chủ. Nắm chính chủ và làm việc. Cơ hội đầu tư và khai thác kinh doanh cực tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

098 175 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

53,5 tỷ

440 m²
121,59 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lũy Bán Bích, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Trân Vi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền - Lũy Bán Bích, Tân Phú 440m2 giá 63 tỷ hạ về thấp hơn đất nhà nước 53,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.