Tin đăng đã hết hạn.

Khuôn đất lớn mặt tiền gần Gò Dầu, P. Tân Quý Quận Tân Phú DT 1700m2 (73tr/m2) giá 125 tỷ, phí 1%

Ngày đăng: 30/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Tiện ích: Đường 16m có vỉa hè kinh doanh tốt. Vị trí đẹp, gần ngã tư Tân Qúy - Gò Dầu, cách siêu thị Aeon Tân Phú 300m, gần trục đường lớn Tân Kỳ Tân Qúy. - Kết cấu: Cấp 4. - Giá: 125 tỷ. - Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ. - Hỗ trợ vay ngân hàng đến 70 - 80% giá trị căn nhà. - Ngoài ra trong thời gian gần đây. Công ty chúng tôi mới có rất nhiều sản phẩm về nhà đất cũng như nhà cho thuê giá rất hợp lý muốn giới thiệu đến khách hàng và nhà đầu tư. Chuyên nhận hồ sơ khó về pháp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

093 601 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

125 tỷ

3 PN, 2 WC
1.700 m²
73,53 triệu/m²
P. Tân Quý, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0936014425

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khuôn đất lớn mặt tiền gần Gò Dầu, P. Tân Quý Quận Tân Phú DT 1700m2 (73tr/m2) giá 125 tỷ, phí 1% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.