Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán nhà hoàn công mt hẻm oto ra vào f5 tp tân an dt 5x23,5m2 giá 2,950 tỷ lh0908951586 kimlong

Ngày đăng: 15/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Cần Bán 1 ngôi nhà đầy sự yêu thương:
____Vị trí:
Gần trường Cấp 1,2,3 Hùng Vương -Phường Long An
Sát bên Ủy ban Công An vài bước chân
Tiện ích xung quanh bủa vây ăn, chơi, mua sắm đủ cả!
Cách trung tâm thương mại chỉ 1km muốn chill là có chỗ ngay
Căn nhà tọa lạc ngay trung tâm P.5 Tân An
____Tổng thể ngôi nhà:
Diện tích 5 x 23,5 rất rộng!Tổng diện tích sàn xây dựng lên đến 200 m2
Kết cấu 1 trệt 1 lầu: Hoàn công đầy đủ, chuẩn chỉnh pháp lý
Sân đậu ô tô 7c trong rông rãi. Phía trước nhà đường 2 oto né nhau thoãi mái. Phù hợp với gia đình nào có 2 chiếc oto.
1 phòng khách to để tụ họp cuối tuần
1 bếp + khu ăn uống rộng rãi
4 phòng ngủ rộng rãi và thoáng mát
2 toilet rộng rãi, giếng trời sân phơi thoáng mát
Giá bán chỉ: 2 tỷ 950
Lh 0908951586 Kim Long

Xem thêm

Liên hệ:

090 895 ****

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

4 PN, 2 WC
117.5 m²
25,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Carillon 5, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nhà Đất Kim Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán nhà hoàn công mt hẻm oto ra vào f5 tp tân an dt 5x23,5m2 giá 2,950 tỷ lh0908951586 kimlong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.