Tin đăng đã hết hạn.

Giá rẻ chỉ 14,8 tỷ.Bán nhà 1T 2L mặt tiền đường Phan Trung(5), Biên Hoà.138m2.Trung tâm phố ẩm thực

Ngày đăng: 16/01/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

14,8 tỷ. Mặt tiền đường Phan Trung (Đường 5), trung tâm Biên Hoà.
Bán căn nhà 1T2L đường Phan Trung, Biên Hòa giá đầu tư.

- Diện tích: 4,6m x 29m, nở hậu 4,9m (138m2).
- Hiện trạng: Nhà 1T2L gồm tầng trệt trống, 3 phòng ngủ, 3 toilet.
- Vị trí tuyến đường sầm uất nhất nhì Biên Hòa. Phù hợp khách mua đầu tư, tích lũy dòng tiền.
- Trung tâm phố ẩm thực, kinh doanh nhộn nhịp.
- Pháp lý: Thổ cư 100%, sổ hồng sẵn, sang tên ngay.
- Giá bán: 14 tỷ 800 triệu. Mua bán chính chủ.

Ngoài ra trong kho còn nhiều sản phẩm mặt tiền trung tâm khác nhau. Khách vuii lòng liên hệ /zalo em ạ.

Chuyên môi giới nhà và đất thành phố Biên Hòa và các Huyện lân cận.
Bán và cho thuê nhà xưởng sản xuất, kho bãi.. Uy tín, tận tâm và trách nhiệm. Rất hân hạnh được phục vụ quý khách.

Xem thêm

Liên hệ:

090 748 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

3 PN, 3 WC
138 m²
107,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
2
Địa chỉ
Carillon 5, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyen Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá rẻ chỉ 14,8 tỷ.Bán nhà 1T 2L mặt tiền đường Phan Trung(5), Biên Hoà.138m2.Trung tâm phố ẩm thực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.