Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lô góc 3 mặt tièn, hẻm xe hơi, 163m2, giá 9.7 tỷ, Lũy Bán Bích, Tân Phú

Ngày đăng: 12/12/2024

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà lô góc 3 mặt tièn, hẻm xe hơi, 163m², giá 9.7 tỷ, Lũy Bán Bích, Tân Phú. Hò Chí Minh
Diên tích: 163m².
Mặt tiền rộng 19.1m x 12,5m
Nhà cũ trệt + gác gỗ đang ngăn 7 căn nhà trọ mặt tiền cho thuê. Thu nhập 20tr/ tháng.
Vị trí cực đẹp căn góc 3 mặt tiền đường, hẻm xe hơi thông tứ tung, khu dân cư đông đúc.
gần con đường Vườn Lài, Trường Chinh, Thoại Ngọc Hầu, Nguyễn Sơn
Pháp lý chuẩn công chứng trong ngày.
Gía chỉ: 9.7 tỷ.
Liên hệ: 0932 019 ***: Mr Trung. Xem nhà TL chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

093 201 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

163 m²
59,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư BMC Lũy Bán Bích, Đ. Lũy Bán Bích, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trung Nguyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lô góc 3 mặt tièn, hẻm xe hơi, 163m2, giá 9.7 tỷ, Lũy Bán Bích, Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.